100% Bongo Certified (91) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (10) AGNES MASOGANGE (1) ARABS (1) AUDIO (1) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (1) CHEATERS (1) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) GARINI (1) GIF (16) GIFS (5) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSTAGRAM (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (1) JUST FOR FUN (16) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUMA (12) KUMA NENE (9) KUNYONYA (7) KUTOMBWA (9) MABINTI WAZURI (9) MACHANGUDOA (3) MADHARA YA TIGO (6) MADOLE (3) MAGAIDI (1) MAJIMAMA (29) MAKALA (1) MANDE (1) MAPUNYETO (4) MASHOGA (1) MASTAA WA BONGO (2) MATAKO (13) MATANGAZO (10) MAUJANJA YA KUTOMBANA (5) MAVI (3) MAVUZI (1) MBONJI (1) MICHEPUKO (1) MIDOMO (1) MIDORI (12) MIHOGO YA JANG'OMBE (8) MIJADALA (1) MITISA (4) Mtako Kwenye Kanga (2) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (8) NINA SANTOS (2) NYEGE (7) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (72) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAUZI (6) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (5) SLOW MOTION (2) SQUIRTERS (3) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) TIGO (43) USHAURI (2) VIBAMIA (1) VINEMBE (3) VISIWANI (1) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (4) WAKE ZA WATU (9) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (5) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (7) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (1) WATU WAZIMA (5) WAUME ZA WATU (1) WAZUNGU (1) WIKIENDI (1)

Monday

Nilikuwa Sijui Kumbe Halotel Wana Ofisi Nzuri Namna Hii Dah !!!

9 comments:

  1. Me sijaiona imefichwa sana nayo

    ReplyDelete
  2. Anonymous01:13

    Yaan huo mzgo ukiupata, unafira kabisa unajua hawa wenyew ndo wanapend kufirw, sasa tak kama hlo unaliachaje kwamfano!!

    ReplyDelete
  3. Anonymous11:51

    wamejipangaaa!!! sii mchezo

    ReplyDelete
  4. Anonymous16:51

    Huyu namfira kwa gharama yoyote

    ReplyDelete
  5. Anonymous06:18

    Aahh nahamia halotel cpataki tigo

    ReplyDelete
  6. Anonymous06:19

    Nahamia halotelii .TIG basi

    ReplyDelete
  7. Huo mzigo ni kwa nguvu ya 4G chezea halotel weye

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!